Menzel Hayet
Tunisia · Imesasishwa 20:00 +1
43%
14 km/h SE
1017 hPa
0%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa Menzel Hayet Leo
Menzel Hayet iko katika Monastir Governorate, Tunisia kwenye viwianishi 35.54°N, 10.57°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha anga safi na joto la 33°C, linahisi kama 28°C.
Utabiri wa leo wa Menzel Hayet unaonyesha joto kuanzia 29°C hadi 33°C. Unyevunyevu ni 43% na upepo unavuma kwa 14 km/h. Shinikizo la anga ni 1017 hPa na mawingu 0%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Menzel Hayet
Hali ya hewa ikoje Menzel Hayet leo?
Joto la sasa Menzel Hayet ni 33°C na anga safi. Unyevunyevu ni 43% na kasi ya upepo ni 14 km/h kutoka southeast.
Utabiri wa hali ya hewa wa Menzel Hayet wiki hii ukoje?
Wiki hii Menzel Hayet: Leo: 29°C — 33°C. Jumamosi: 26°C — 43°C. Jumapili: 27°C — 43°C. Jumatatu: 27°C — 40°C. Jumanne: 28°C — 38°C. Jumatano: 27°C — 38°C. Alhamisi: 27°C — 37°C.
Joto la Menzel Hayet sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la Menzel Hayet, Tunisia sasa hivi ni 33°C (linahisi kama 28°C). Joto la juu zaidi leo ni 33°C na la chini ni 29°C.
Je, kuna mvua Menzel Hayet leo?
Hakuna mvua kubwa inayotarajiwa Menzel Hayet leo.
Unyevunyevu wa Menzel Hayet ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa Menzel Hayet ni 43%. Shinikizo la anga ni 1017 hPa.