Graaff-Reinet

Afrika Kusini · Imesasishwa 10:00 +2

27°🌤️
Hali nzuriInahisi kama 22°C
Unyevunyevu

24%

Upepo

28 km/h N

Shinikizo

1021 hPa

Mawingu

34%

Utabiri wa Kila Saa

Sasa29°
12:0029°
13:00🌤️31°
14:0031°
15:0031°
16:0031°
17:00🌤️30°
18:00☁️27°
19:00☁️25°
20:00☁️25°
21:00☁️22°
22:00☁️21°
23:00🌙21°
00:00🌙20°
01:00🌙20°
02:00☁️20°
03:00🌙21°
04:00🌙20°
05:00☁️20°
06:00☁️20°
07:0021°
08:0022°
09:0024°
10:0025°

Utabiri wa Siku 7

Hali ya Hewa Graaff-Reinet Leo

Graaff-Reinet iko katika Eastern Cape, Afrika Kusini kwenye viwianishi 32.25°S, 24.53°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha hali nzuri na joto la 27°C, linahisi kama 22°C.

Utabiri wa leo wa Graaff-Reinet unaonyesha joto kuanzia 20°C hadi 31°C. Unyevunyevu ni 24% na upepo unavuma kwa 28 km/h. Shinikizo la anga ni 1021 hPa na mawingu 34%.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Graaff-Reinet

Hali ya hewa ikoje Graaff-Reinet leo?

Joto la sasa Graaff-Reinet ni 27°C na hali nzuri. Unyevunyevu ni 24% na kasi ya upepo ni 28 km/h kutoka north.

Utabiri wa hali ya hewa wa Graaff-Reinet wiki hii ukoje?

Wiki hii Graaff-Reinet: Leo: 20°C — 31°C. Jumamosi: 13°C — 29°C. Jumapili: 10°C — 16°C. Jumatatu: 9°C — 19°C. Jumanne: 9°C — 28°C. Jumatano: 11°C — 17°C. Alhamisi: 10°C — 22°C.

Joto la Graaff-Reinet sasa hivi ni kiasi gani?

Joto la Graaff-Reinet, Afrika Kusini sasa hivi ni 27°C (linahisi kama 22°C). Joto la juu zaidi leo ni 31°C na la chini ni 20°C.

Je, kuna mvua Graaff-Reinet leo?

Hakuna mvua kubwa inayotarajiwa Graaff-Reinet leo.

Unyevunyevu wa Graaff-Reinet ni kiasi gani?

Unyevunyevu wa sasa Graaff-Reinet ni 24%. Shinikizo la anga ni 1021 hPa.

Hali ya Hewa Karibu na Graaff-Reinet