Ressano Garcia

Msumbiji · Imesasishwa 07:00 +2

16°☁️
Mawingu mengiInahisi kama 16°C
Unyevunyevu

93%

Upepo

8 km/h W

Shinikizo

1027 hPa

Mawingu

90%

Utabiri wa Kila Saa

Sasa20°
10:0021°
11:0022°
12:00🌤️24°
13:00🌤️25°
14:00☀️25°
15:00☀️25°
16:00☀️25°
17:00☀️24°
18:00🌙21°
19:00🌙21°
20:00🌙20°
21:00🌙19°
22:00🌙19°
23:00🌙19°
00:00🌙18°
01:00🌙18°
02:00🌙17°
03:00🌙17°
04:00🌙17°
05:00🌙17°
06:00☀️17°
07:00☀️17°
08:00☀️20°

Utabiri wa Siku 7

Hali ya Hewa Ressano Garcia Leo

Ressano Garcia iko katika Maputo Province, Msumbiji kwenye viwianishi 25.44°S, 32.00°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha mawingu mengi na joto la 16°C, linahisi kama 16°C.

Utabiri wa leo wa Ressano Garcia unaonyesha joto kuanzia 16°C hadi 25°C. Unyevunyevu ni 93% na upepo unavuma kwa 8 km/h. Shinikizo la anga ni 1027 hPa na mawingu 90%.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Ressano Garcia

Hali ya hewa ikoje Ressano Garcia leo?

Joto la sasa Ressano Garcia ni 16°C na mawingu mengi. Unyevunyevu ni 93% na kasi ya upepo ni 8 km/h kutoka west.

Utabiri wa hali ya hewa wa Ressano Garcia wiki hii ukoje?

Wiki hii Ressano Garcia: Leo: 16°C — 25°C. Alhamisi: 17°C — 31°C. Ijumaa: 16°C — 27°C. Jumamosi: 17°C — 32°C. Jumapili: 20°C — 27°C. Jumatatu: 17°C — 27°C. Jumanne: 18°C — 32°C.

Joto la Ressano Garcia sasa hivi ni kiasi gani?

Joto la Ressano Garcia, Msumbiji sasa hivi ni 16°C (linahisi kama 16°C). Joto la juu zaidi leo ni 25°C na la chini ni 16°C.

Je, kuna mvua Ressano Garcia leo?

Hakuna mvua kubwa inayotarajiwa Ressano Garcia leo.

Unyevunyevu wa Ressano Garcia ni kiasi gani?

Unyevunyevu wa sasa Ressano Garcia ni 93%. Shinikizo la anga ni 1027 hPa.

Hali ya Hewa Karibu na Ressano Garcia