Magṭa‘ Laḥjar
Moritania · Imesasishwa 10:00 +0
61%
20 km/h W
1012 hPa
92%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa Magṭa‘ Laḥjar Leo
Magṭa‘ Laḥjar iko katika Brakna, Moritania kwenye viwianishi 17.51°N, 13.09°W. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha mawingu kidogo na joto la 31°C, linahisi kama 28°C.
Utabiri wa leo wa Magṭa‘ Laḥjar unaonyesha joto kuanzia 31°C hadi 39°C. Unyevunyevu ni 61% na upepo unavuma kwa 20 km/h. Shinikizo la anga ni 1012 hPa na mawingu 92%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Magṭa‘ Laḥjar
Hali ya hewa ikoje Magṭa‘ Laḥjar leo?
Joto la sasa Magṭa‘ Laḥjar ni 31°C na mawingu kidogo. Unyevunyevu ni 61% na kasi ya upepo ni 20 km/h kutoka west.
Utabiri wa hali ya hewa wa Magṭa‘ Laḥjar wiki hii ukoje?
Wiki hii Magṭa‘ Laḥjar: Leo: 31°C — 39°C. Jumanne: 30°C — 40°C. Jumatano: 27°C — 37°C. Alhamisi: 27°C — 36°C. Ijumaa: 28°C — 38°C. Jumamosi: 28°C — 39°C. Jumapili: 29°C — 39°C.
Joto la Magṭa‘ Laḥjar sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la Magṭa‘ Laḥjar, Moritania sasa hivi ni 31°C (linahisi kama 28°C). Joto la juu zaidi leo ni 39°C na la chini ni 31°C.
Je, kuna mvua Magṭa‘ Laḥjar leo?
Hakuna mvua kubwa inayotarajiwa Magṭa‘ Laḥjar leo.
Unyevunyevu wa Magṭa‘ Laḥjar ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa Magṭa‘ Laḥjar ni 61%. Shinikizo la anga ni 1012 hPa.