Al Barakāt
Libya · Imesasishwa 13:00 +2
11%
14 km/h N
1015 hPa
2%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa Al Barakāt Leo
Al Barakāt iko katika Ghāt, Libya kwenye viwianishi 24.89°N, 10.18°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha anga safi na joto la 39°C, linahisi kama 28°C.
Utabiri wa leo wa Al Barakāt unaonyesha joto kuanzia 32°C hadi 41°C. Unyevunyevu ni 11% na upepo unavuma kwa 14 km/h. Shinikizo la anga ni 1015 hPa na mawingu 2%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Al Barakāt
Hali ya hewa ikoje Al Barakāt leo?
Joto la sasa Al Barakāt ni 39°C na anga safi. Unyevunyevu ni 11% na kasi ya upepo ni 14 km/h kutoka north.
Utabiri wa hali ya hewa wa Al Barakāt wiki hii ukoje?
Wiki hii Al Barakāt: Leo: 32°C — 41°C. Jumamosi: 25°C — 39°C. Jumapili: 26°C — 39°C. Jumatatu: 26°C — 39°C. Jumanne: 26°C — 39°C. Jumatano: 27°C — 40°C. Alhamisi: 27°C — 39°C.
Joto la Al Barakāt sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la Al Barakāt, Libya sasa hivi ni 39°C (linahisi kama 28°C). Joto la juu zaidi leo ni 41°C na la chini ni 32°C.
Je, kuna mvua Al Barakāt leo?
Hakuna mvua kubwa inayotarajiwa Al Barakāt leo.
Unyevunyevu wa Al Barakāt ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa Al Barakāt ni 11%. Shinikizo la anga ni 1015 hPa.