Bakau New Town
Gambia · Imesasishwa 10:00 +0
79%
6 km/h W
1014 hPa
15%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa Bakau New Town Leo
Bakau New Town iko katika Banjul, Gambia kwenye viwianishi 13.47°N, 16.69°W. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha hali nzuri na joto la 30°C, linahisi kama 28°C.
Utabiri wa leo wa Bakau New Town unaonyesha joto kuanzia 28°C hadi 31°C. Unyevunyevu ni 79% na upepo unavuma kwa 6 km/h. Shinikizo la anga ni 1014 hPa na mawingu 15%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Bakau New Town
Hali ya hewa ikoje Bakau New Town leo?
Joto la sasa Bakau New Town ni 30°C na hali nzuri. Unyevunyevu ni 79% na kasi ya upepo ni 6 km/h kutoka west.
Utabiri wa hali ya hewa wa Bakau New Town wiki hii ukoje?
Wiki hii Bakau New Town: Leo: 28°C — 31°C. Jumamosi: 27°C — 30°C. Jumapili: 26°C — 31°C. Jumatatu: 27°C — 31°C. Jumanne: 27°C — 30°C. Jumatano: 29°C — 31°C. Alhamisi: 27°C — 31°C.
Joto la Bakau New Town sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la Bakau New Town, Gambia sasa hivi ni 30°C (linahisi kama 28°C). Joto la juu zaidi leo ni 31°C na la chini ni 28°C.
Je, kuna mvua Bakau New Town leo?
Ndiyo, mvua ya 28.2mm inatarajiwa Bakau New Town leo.
Unyevunyevu wa Bakau New Town ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa Bakau New Town ni 79%. Shinikizo la anga ni 1014 hPa.