Mīzan Teferī
Ethiopia · Imesasishwa 08:00 +3
64%
6 km/h S
1018 hPa
97%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa Mīzan Teferī Leo
Mīzan Teferī iko katika South West Ethiopia Peoples' Region, Ethiopia kwenye viwianishi 7.00°N, 35.59°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha mawingu mengi na joto la 23°C, linahisi kama 21°C.
Utabiri wa leo wa Mīzan Teferī unaonyesha joto kuanzia 19°C hadi 25°C. Unyevunyevu ni 64% na upepo unavuma kwa 6 km/h. Shinikizo la anga ni 1018 hPa na mawingu 97%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Mīzan Teferī
Hali ya hewa ikoje Mīzan Teferī leo?
Joto la sasa Mīzan Teferī ni 23°C na mawingu mengi. Unyevunyevu ni 64% na kasi ya upepo ni 6 km/h kutoka south.
Utabiri wa hali ya hewa wa Mīzan Teferī wiki hii ukoje?
Wiki hii Mīzan Teferī: Leo: 19°C — 25°C. Ijumaa: 20°C — 25°C. Jumamosi: 19°C — 25°C. Jumapili: 18°C — 23°C. Jumatatu: 20°C — 25°C. Jumanne: 18°C — 24°C. Jumatano: 18°C — 22°C.
Joto la Mīzan Teferī sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la Mīzan Teferī, Ethiopia sasa hivi ni 23°C (linahisi kama 21°C). Joto la juu zaidi leo ni 25°C na la chini ni 19°C.
Je, kuna mvua Mīzan Teferī leo?
Ndiyo, mvua ya 16.4mm inatarajiwa Mīzan Teferī leo.
Unyevunyevu wa Mīzan Teferī ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa Mīzan Teferī ni 64%. Shinikizo la anga ni 1018 hPa.