Ābīy Ādī

Ethiopia · Imesasishwa 03:00 +3

17°🌦️
MvuaInahisi kama 17°C
Unyevunyevu

97%

Upepo

5 km/h E

Shinikizo

1019 hPa

Mawingu

98%

Utabiri wa Kila Saa

Sasa🌦️17°
0.5
05:00🌦️17°
0.3
06:00☁️17°
07:0017°
08:0018°
09:00☁️20°
10:0021°
11:0022°
12:00🌤️24°
13:00🌦️25°
0.4
14:00🌦️25°
0.9
15:00🌦️24°
0.4
16:00🌦️24°
0.1
17:00🌧️24°
1.2
18:00🌦️21°
0.7
19:00☁️19°
20:00☁️18°
21:00🌙18°
22:00🌙18°
23:00🌙18°
00:00🌙18°
01:00🌙18°
02:00🌙18°
03:00🌙17°

Utabiri wa Siku 7

Hali ya Hewa Ābīy Ādī Leo

Ābīy Ādī iko katika Tigray, Ethiopia kwenye viwianishi 13.56°N, 38.97°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha mvua na joto la 17°C, linahisi kama 17°C.

Utabiri wa leo wa Ābīy Ādī unaonyesha joto kuanzia 17°C hadi 25°C. Unyevunyevu ni 97% na upepo unavuma kwa 5 km/h. Shinikizo la anga ni 1019 hPa na mawingu 98%.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Ābīy Ādī

Hali ya hewa ikoje Ābīy Ādī leo?

Joto la sasa Ābīy Ādī ni 17°C na mvua. Unyevunyevu ni 97% na kasi ya upepo ni 5 km/h kutoka east.

Utabiri wa hali ya hewa wa Ābīy Ādī wiki hii ukoje?

Wiki hii Ābīy Ādī: Leo: 17°C — 25°C. Ijumaa: 17°C — 27°C. Jumamosi: 18°C — 25°C. Jumapili: 18°C — 24°C. Jumatatu: 17°C — 26°C. Jumanne: 19°C — 26°C. Jumatano: 18°C — 24°C.

Joto la Ābīy Ādī sasa hivi ni kiasi gani?

Joto la Ābīy Ādī, Ethiopia sasa hivi ni 17°C (linahisi kama 17°C). Joto la juu zaidi leo ni 25°C na la chini ni 17°C.

Je, kuna mvua Ābīy Ādī leo?

Ndiyo, mvua ya 25.8mm inatarajiwa Ābīy Ādī leo.

Unyevunyevu wa Ābīy Ādī ni kiasi gani?

Unyevunyevu wa sasa Ābīy Ādī ni 97%. Shinikizo la anga ni 1019 hPa.

Hali ya Hewa Karibu na Ābīy Ādī