Ras Gharib
Misri · Imesasishwa 08:00 +3
66%
39 km/h NW
1010 hPa
0%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa Ras Gharib Leo
Ras Gharib iko katika Red Sea, Misri kwenye viwianishi 28.36°N, 33.08°E. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha anga safi na joto la 27°C, linahisi kama 24°C.
Utabiri wa leo wa Ras Gharib unaonyesha joto kuanzia 27°C hadi 32°C. Unyevunyevu ni 66% na upepo unavuma kwa 39 km/h. Shinikizo la anga ni 1010 hPa na mawingu 0%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa Ras Gharib
Hali ya hewa ikoje Ras Gharib leo?
Joto la sasa Ras Gharib ni 27°C na anga safi. Unyevunyevu ni 66% na kasi ya upepo ni 39 km/h kutoka northwest.
Utabiri wa hali ya hewa wa Ras Gharib wiki hii ukoje?
Wiki hii Ras Gharib: Leo: 27°C — 32°C. Alhamisi: 25°C — 33°C. Ijumaa: 25°C — 33°C. Jumamosi: 28°C — 34°C. Jumapili: 28°C — 33°C. Jumatatu: 28°C — 34°C. Jumanne: 28°C — 34°C.
Joto la Ras Gharib sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la Ras Gharib, Misri sasa hivi ni 27°C (linahisi kama 24°C). Joto la juu zaidi leo ni 32°C na la chini ni 27°C.
Je, kuna mvua Ras Gharib leo?
Hakuna mvua kubwa inayotarajiwa Ras Gharib leo.
Unyevunyevu wa Ras Gharib ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa Ras Gharib ni 66%. Shinikizo la anga ni 1010 hPa.