’Aïn el Turk
Aljeria · Imesasishwa 09:00 +1
73%
21 km/h SW
1019 hPa
81%
Utabiri wa Kila Saa
Utabiri wa Siku 7
Hali ya Hewa ’Aïn el Turk Leo
’Aïn el Turk iko katika Oran, Aljeria kwenye viwianishi 35.74°N, 0.77°W. Sasa hivi hali ya hewa inaonyesha manyunyu mepesi na joto la 24°C, linahisi kama 23°C.
Utabiri wa leo wa ’Aïn el Turk unaonyesha joto kuanzia 21°C hadi 27°C. Unyevunyevu ni 73% na upepo unavuma kwa 21 km/h. Shinikizo la anga ni 1019 hPa na mawingu 81%.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara kuhusu Hali ya Hewa ’Aïn el Turk
Hali ya hewa ikoje ’Aïn el Turk leo?
Joto la sasa ’Aïn el Turk ni 24°C na manyunyu mepesi. Unyevunyevu ni 73% na kasi ya upepo ni 21 km/h kutoka southwest.
Utabiri wa hali ya hewa wa ’Aïn el Turk wiki hii ukoje?
Wiki hii ’Aïn el Turk: Leo: 21°C — 27°C. Jumamosi: 20°C — 28°C. Jumapili: 23°C — 29°C. Jumatatu: 23°C — 30°C. Jumanne: 25°C — 31°C. Jumatano: 25°C — 31°C. Alhamisi: 25°C — 30°C.
Joto la ’Aïn el Turk sasa hivi ni kiasi gani?
Joto la ’Aïn el Turk, Aljeria sasa hivi ni 24°C (linahisi kama 23°C). Joto la juu zaidi leo ni 27°C na la chini ni 21°C.
Je, kuna mvua ’Aïn el Turk leo?
Ndiyo, mvua ya 9.7mm inatarajiwa ’Aïn el Turk leo.
Unyevunyevu wa ’Aïn el Turk ni kiasi gani?
Unyevunyevu wa sasa ’Aïn el Turk ni 73%. Shinikizo la anga ni 1019 hPa.